BRISBANE, Ostiraliya - Oktoba 26, 2025 - ScaleFibre an amince da shi tare da zama memba a cikin Majalisar Sadarwar Sadarwar Pacific (PTC) , babbar ƙungiyar duniya da ke haɓaka hanyoyin sadarwa da kayan aikin dijital a fadin Pacific Rim.
Kasancewar memba yana ƙarfafa matsayin ScaleFibre a matsayin mai ƙira da ya himmatu wajen tsara ƙirar zahirin tsarin dijital na duniya. Ta hanyar shiga PTC, ScaleFibre yana haɗa kai tsaye tare da masu ɗaukar kaya, masu yin sikeli, masu tsara manufofi, da injiniyoyi waɗanda ke da alhakin haɓaka haɗin yanki da ci gaban cibiyar sadarwa mai dorewa.
Daniel Rose, Shugaba na ScaleFibre ya ce “PTC tana tattara mutanen da ke bayan tsarin sadarwa na duniya.” “Wannan wata babbar dama ce a gare mu don yin aiki tare da su don inganta yadda ake gina waɗannan cibiyoyin sadarwa da haɓaka.”
Majalisar Sadarwa ta Pacific kungiya ce mai zaman kanta wacce ta haɗu da dillalai na duniya, ma’aikatan cibiyar bayanai, masu kebul na teku, hyperscalers, da masana’antun fasaha. Yana aiki a matsayin babban dandalin haɗin gwiwa da musayar ilimi a duk faɗin Pacific, yana tsara makomar haɗin kai ta hanyar binciken da aka raba, ƙa’idodi, da tattaunawar injiniya.
Shigar da ScaleFibre yana nuna girman rawar da yake takawa a cikin yanayin yanayin sadarwa na duniya. A matsayin masana’anta da ke mai da hankali kan madaidaicin haɗin kai, kamfanin yana ba da gudummawa ga ƙalubalen da ake magance su a cikin al’ummar PTC ciki har da ƙarfin hanyar sadarwa, haɗin kai, dorewa, da turawa a sikelin.
Rose ya ce, “Kayan aikin tekun pacific koyaushe yana buƙatar hazaka.” “PTC tana tattara mutanen da ke magance waɗannan matsalolin yau da kullun, gami da injiniyoyi, masu aiki, da masu tsarawa waɗanda ke gina ƙashin bayan haɗin kai na zamani.”
Har ila yau, zama memba yana nuna alamar niyyar ScaleFibre don yin haɗin gwiwa sosai tare da abokan yanki da shiga cikin abubuwan da suka faru kamar PTC'26 in Honolulu. Ta hanyar PTC, kamfanin zai raba ra’ayi daga aikinsa a fadin mai ɗaukar hoto, cibiyar bayanai, da mahallin cibiyar sadarwar ƙasa, yana ba da gudummawar masana’antu da ƙwarewar ƙira don tallafawa sauri, ingantaccen ci gaba a duk faɗin yankin.
Shigar da ScaleFibre a cikin PTC yana nuna wani mataki na faɗaɗa ta na ƙasa da ƙasa, tare da haɓaka ayyukanta na girma a cikin Ostiraliya, Burtaniya, da Arewacin Amurka.
Don ƙarin bayani game da tsarin haɗin gani na ScaleFibre, ziyarci www.scalefibre.com.

