- An inganta shi don matsakaicin tsayi (har zuwa mita 220 dangane da lodawa)
- Yawan fiber daga 6 zuwa 288
- Gina jaket biyu don ingantaccen kariya daga inji
- Tsarin bututun SZ mai santsi don haɓaka sassauci da samun damar shiga tsaka-tsaki
- Zaren tsakiya na FRP da kuma zaren gefe na Aramid don ƙarfin ɗaukar kai
- Busasshen tsakiya mai busasshen bututun StaticGEL™ don tsaftacewa da sauƙin sarrafawa
- Gine-gine marasa ƙarfe na dielectric (ba a buƙatar yin amfani da ƙasa)
An Ƙera Don Zarcewa
An Bayar da Tabbatacce
Sayarwa Ta Zama Sauƙi
Shirye Don Gaggauta Tura
Shirye Don Faɗaɗawa
Bin Ka’ida Tabbas
An ƙera kebul na SkySPAN™ Medium Span ADSS (Duk-Dielectric Self-supporting) don hanyoyin sadarwa na rarrabawa daga sama zuwa ƙasa waɗanda ke buƙatar ƙarfin tauri da juriya ga muhalli. An ƙera wannan kebul ɗin don aikace-aikacen matsakaicin tsayi tare da ƙididdige zare har zuwa 288, yana da ingantaccen tsarin jaket biyu don kariya mai kyau. Yana da ikon nisan nisa har zuwa mita 220 (ya danganta da yanayin lodi), an ƙera wannan kebul ɗin don manyan hanyoyin sadarwa tare da ƙididdige zare har zuwa 288.
Kebul ɗin yana amfani da ƙirar bututun da aka makala (SZ) tare da fasahar StaticGEL™ don tsaftacewa da sauri. An kewaye wani yanki mai ƙarfi na FRP da tsakiyar kebul da jaket ɗin polyethylene (PE) na ciki. Ana amfani da layin zare na aramid tsakanin jaket ɗin ciki da na waje don samar da ƙarfi mai ƙarfi don tsawon lokaci ba tare da buƙatar ƙasa ba. An gama shi da jaket ɗin waje na PE mai ɗorewa, SkySPAN™ Medium Span yana tabbatar da aminci na dogon lokaci.
| Cikakkun Bayanan Gine-gine | |
| Adadin Fiber | Zare daga 6 zuwa 288 |
| Nau'in Zare | Yanayi ɗaya G.652.D Yanayi ɗaya G.657.A1 Yanayi ɗaya G.655 Yanayi da yawa Zaren musamman |
| Tsarin Bututu | Bututun da aka sassauta masu siffar SZ (mafi girman zare 12 a kowace bututu) |
| Cikowar Bututu | Fasahar StaticGEL™ don tsaftacewa da sauri |
| Toshewar Ruwa Mai Tsari | Busasshen tsakiya da zare masu toshe ruwa da tef |
| Memba Mai Ƙarfi | Sanda ta tsakiya ta FRP (dielectric) |
| Ƙarfin Gefe | Zaren Aramid (wanda ke tsakanin jaket na ciki da na waje) |
| Ripcords | Biyu (Masu Ripcords Biyu) |
| jaket | Jaka Biyu (Polyethylene Baƙi na Ciki da na Waje) |
| Girman Kebul | |
| Diamita na Waje | 6-36F: 13.0 ± 0.5 mm 48-72F: 13.3 ± 0.5 mm 96F: 14.7 ± 0.5 mm 120F: 16.1 ± 0.5 mm 144F: 17.5 ± 0.5 mm 288F: 20.4 ± 0.5 mm |
| Nauyi | 6-36F: 127 lb/km 48-72F: 133 lb/km 96F: 165 lb/km 120F: 197 lb/km 144F: 232 lb/km 288F: 315 lb/km |
| Lanƙwasa Radius | |
| Mafi ƙarancin Radius na Lanƙwasa (Shigarwa) | 20 × Kebul OD (260 mm zuwa 408 mm ya danganta da adadin) |
| Mafi ƙarancin Radius Mai Lanƙwasa (Babu Load / Tsayayye) | 10 × Kebul OD (130 mm zuwa 204 mm ya danganta da adadin) |
| Halayen Inji | |
| Ƙarfin Taurin Kai | 2,700 N (IEC 60794-1-2 Hanyar E1) |
| Juriyar Murkushewa | 2,000 N/100 mm (IEC 60794-1-2 Hanyar E3) |
| Juriyar Tasiri | 10 J (Hanya ta IEC 60794-1 E4) |
| muhalli | |
| Zafin Aiki | -40°C zuwa +70°C |
| Zafin Shigarwa | -30°C zuwa +60°C |
| Zafin Ajiya | -40°C zuwa +70°C |
| Bin ƙa'ida | |
| Ma'auni | IEC 60794-1; AS/CA S008; Ma'aunin fiber na gani na ITU-T |
| Mai yarda da RoHS | Ee |
| SkySPAN™ ADSS Yanayi ɗaya (G.652.D) – Matsakaicin ƙidayar Fiber | |
| Lambar Sashe | Bayani |
| C-SSM-S2-6-P | ADSS Cable, Medium Span, Single Mode (G.652.D), 6F, Double PE Jacket |
| C-SSM-S2-12-P | ADSS Cable, Medium Span, Single Mode (G.652.D), 12F, Double PE Jacket |
| C-SSM-S2-24-P | ADSS Cable, Medium Span, Single Mode (G.652.D), 24F, Double PE Jacket |
| C-SSM-S2-48-P | ADSS Cable, Medium Span, Single Mode (G.652.D), 48F, Double PE Jacket |
| C-SSM-S2-72-P | ADSS Cable, Medium Span, Single Mode (G.652.D), 72F, Double PE Jacket |
| C-SSM-S2-96-P | ADSS Cable, Medium Span, Single Mode (G.652.D), 96F, Double PE Jacket |
| C-SSM-S2-144-P | ADSS Cable, Medium Span, Single Mode (G.652.D), 144F, Double PE Jacket |
| C-SSM-S2-288-P | ADSS Cable, Medium Span, Single Mode (G.652.D), 288F, Double PE Jacket |
| SkySPAN™ ADSS Yanayi ɗaya (G.657.A1) – Matsakaicin ƙidayar Fiber | |
| Lambar Sashe | Bayani |
| C-SSM-S7-6-P | ADSS Cable, Medium Span, Single Mode (G.657.A1), 6F, Double PE Jacket |
| C-SSM-S7-12-P | ADSS Cable, Medium Span, Single Mode (G.657.A1), 12F, Double PE Jacket |
| C-SSM-S7-24-P | ADSS Cable, Medium Span, Single Mode (G.657.A1), 24F, Double PE Jacket |
| C-SSM-S7-48-P | ADSS Cable, Medium Span, Single Mode (G.657.A1), 48F, Double PE Jacket |
| C-SSM-S7-72-P | ADSS Cable, Medium Span, Single Mode (G.657.A1), 72F, Double PE Jacket |
| C-SSM-S7-96-P | ADSS Cable, Medium Span, Single Mode (G.657.A1), 96F, Double PE Jacket |
| C-SSM-S7-144-P | ADSS Cable, Medium Span, Single Mode (G.657.A1), 144F, Double PE Jacket |
| C-SSM-S7-288-P | ADSS Cable, Medium Span, Single Mode (G.657.A1), 288F, Double PE Jacket |









