1.6mm zagaye guda ɗaya na igiya duplex jagororin da aka gina don aiki da sassauci, ana samun su a cikin nau'ikan fiber guda ɗaya da multimode ciki har da OM4, OM5, da OS2.
1.6mm zagaye na USB na duplex don yawan manyan masana’antu
Akwai nau’ikan fiber OM4, OM5, da OS2
LC Pull-tab connector don sauƙin shigarwa da cirewa
An ƙera shi don manyan hanyoyin sadarwa na fiber na zamani, waɗannan 1.6mm guda ɗaya na igiya zagaye na facin duplex suna haɗe da karko tare da sassauci don ƙarancin asara a cikin kewayon aikace-aikace. Kowane taro ya ƙunshi filaye na gani guda biyu da ke rufe a cikin jaket ɗin zagaye na 1.6mm guda ɗaya na LSZH, don mafi kyawun ɗabi'a, manufa don facin facin, haɗin giciye, da kayan aiki masu aiki suna haɗuwa a cikin mahalli masu yawa.
Akwai shi a cikin yanayi-ɗaya (OS2) da multimode (OM4, OM5) tare da jujjuyawar polarity, masu haɗin LC mai sauƙin shiga-tab. An ƙare taro kuma an gwada su zuwa ƙa'idodin ƙasa da ƙasa waɗanda ke tabbatar da daidaiton aiki da aminci.
Ƙididdiga na Fasaha
Nau'in Fiber
Single-yanayin (OS2), Multimode (OM4, OM5)
Kanfigareshan
Duplex (fiber 2 a cikin igiya mai zagaye guda 1.6mm)